top of page
Payment Methods

SIYASAR KASUWA

Sharuɗɗan sabis

Da fatan za a karanta wannan bayanin a hankali saboda yana ƙunshe da mahimman bayanai game da haƙƙoƙinku, wajibai, iyakokinku da keɓancewa waɗanda suka shafi ku.

 

Za mu yi iya ƙoƙarinmu don daidaita kowane ainihin ƙayyadaddun samfuran ku da sabis ɗinku. Kamar yadda gashin mu na halitta shine gashin mutum na budurwa 100% kuma kowane yanki ya fito ne daga mai ba da gudummawa daban, ba za mu iya ba da tabbacin launi ko launi na gashi ba. 

Gashin mu na halitta ya zo a cikin wavy, madaidaiciya da ƙirar ƙira kuma launi za ta kasance tsakanin 1b na halitta da 2. A wasu lokuta, muna da nau'i-nau'i masu haske na halitta waɗanda ke samuwa akan buƙata amma ba garanti ba. 

Lura cewa maidawa da/ko musanya ba za a bayar da ita ta rashin gamsuwar wani rubutu ko launi ba, al'amurran da suka shafi tafe na halitta, tsagawar ƙarewa, zubarwa ko damuwa waɗanda ke da alaƙa da samfuran gashi na halitta.


 

Sharuɗɗan Biyan kuɗi

Sharuɗɗan biyan kuɗi koyaushe 100% a gaba. Muna karɓar duk manyan katunan kuɗi. Da zaran kun yi oda akan layi za a caje katin kiredit ɗin ku.

 

Za'a gurfanar da zamba na katin kiredit da satar kayanmu a gaban shari'a. Idan adireshin lissafin ku ya bambanta da adireshin jigilar kaya za a umarce ku da ku cika fam ɗin izinin katin kiredit kuma ku aika da takaddun tallafi kafin a fitar da kaya. Idan ya cancanta, wakili zai tuntube ku jim kaɗan bayan odar ku.

 

Gudanar da oda

Lokacin kasuwancin mu shine Litinin zuwa Juma'a 10.00 na safe zuwa 6 na yamma. Duk umarni da aka karɓa kafin 12 na yamma ana sarrafa su kuma ana jigilar su a rana guda. Za a fara jigilar odar da aka sanya a karshen mako a safiyar Litinin sai dai idan hutu ne. Da zarar an sarrafa kuma an aika, oda suna zuwa cikin lokacin da aka zaɓa akan fom ɗin oda.

Pre Orders/Baya Umarni - Muna ba abokan cinikinmu damar biyan kuɗi da oda na musamman a cikin kowane kayan da “ba su cika ba”. 

Za a ƙayyade lokutan isar da oda na Pre/Baya a lokacin lokacin ciniki kuma ana buƙatar biyan kuɗin gaba na abu.

Lura cewa lokacin SALE/PROMOTIONAL/ HOLIDAY lokacin aiki ana iya tsawaita lokacin sarrafawa zuwa kwanaki 7. 

Manufofin Komawar Kasuwancin Bundle 

Ana iya yin musaya don abu ɗaya kawai a cikin yarjejeniyar (tsawo ɗaya & rubutu)

 • Cire duk wani marufi a cikin duk yarjejeniyar damfara zai ɓata dawowar

 • Ana iya mayar da kuɗaɗe akan duk yarjejeniyar damfara ba guda ɗaya ba

 • Ba za a iya haɗa ma'amalar damfara tare da wasu tallace-tallace ko tallace-tallace ba

 

Manufar dawo da gashin ido da kayan shafa:

 • Ana iya yin musanya don samfurori marasa kuskure ko kuskure.

 • Dole ne a dawo da samfurin kamar yadda aka karɓa a cikin marufi iri ɗaya idan ba haka ba zai ɓata dawowar.

 • Ba za a karɓi dawo da abubuwan da aka daina ba

 

Adireshin Biyan Kuɗi / Adireshin jigilar kaya

House Of JDFK zai aika da fakiti kawai zuwa adireshin lissafin kuɗi. Idan abokan ciniki suna buƙatar a aika fakiti zuwa wani adireshin madadin, za su buƙaci gabatar da shaidar cikakkun bayanan Adireshin Kuɗi tare da odarsu. Muna karɓar ID ne kawai ta hanyar sanarwa ta banki ko ID da gwamnati ta bayar.  

 

Samfuran Samfura

Idan samfurin ya ƙare, babu ko kuma idan kawai ba za mu iya cika odar ku ba, za mu tuntuɓe ku nan da nan don ganin ko kuna sha'awar karɓar canji. Idan ba a yarda da musanya ba, ƙila za ku so ku dakatar da siyar, a cikin wannan yanayin za mu mayar da kuɗin da aka caje kan katin kiredit ɗin ku.

 

Manufar dawowa

A House Of JDFK muna kula da babban matakin tabbatarwa. Duk samfuranmu suna tafiya ta ƙaƙƙarfan tsari don tabbatar da cewa kuna samun mafi kyawun samfur mai yiwuwa. Ana bincika duk umarnin gashi da kayan shafa sosai kafin jigilar kaya. Babban makasudin mu shine tabbatar da cewa kun gamsu sosai.

**Saboda covid-19 Beauty ta JDFK ba ta sake dawo da kuɗaɗe akan kowane samfuranmu ***

 

Maidawa

Idan saboda kowane dalili kuna son dawo da kayanku, zaku iya amfani da tsarin garantin dawowar ku na kwanaki 14. Kawai dawo da gashin a cikin kwanaki 14 da bayarwa kuma za mu dawo da farashin gashin. Lura cewa House Of JDFK ba shi da alhakin kowane farashin jigilar kaya da ke da alaƙa da aikawa, dawo da oda. Duk sayayya tare da rangwame ko siye a cikin siyarwa na ƙarshe ne sai dai idan akwai kuskure tare da samfuran. 

Ba za ku iya dawo da kowane abu ba bayan kwanaki 14 da karɓar odar ku.

Ba za mu karɓi duk wani kayan ciniki da aka yi amfani da shi ko canza (bushe, tsefe, tsince, mai launi, yanke, wanke ko gwada) ta kowace hanya ko samfuran da aka cire daga haɗin kebul ɗin.  Dangane da Dokar Kiwon Lafiya da Tsaro ba za ku iya dawo da gashin ɗan adam ko kayan kwalliya waɗanda aka yi amfani da su ba. Wannan ya haɗa da cire gashi daga dam ɗin, buɗewa da ƙoƙarin rufe kayan shafa Muna bin ƙaƙƙarfan manufofi game da dawowar kayan kwalliya, matsalolin tsabta da doka. Da fatan za a dawo da duk wani abu da aka saya a ainihin yanayinsa da yanayin sake siyarwa.

Da zarar an karɓi samfurin ku, za a bincika sosai. Idan samfurin ba a yi amfani da shi ba kuma yana cikin ainihin yanayin sa, za mu aiwatar da kuɗin ku.  Lura cewa maidowa na iya ɗaukar kwanaki aiki 7 don nunawa akan bayanin bankin ku (dangane da lokutan sarrafa bankunan ku)

**Saboda covid-19 Beauty ta JDFK ba ta sake dawo da kuɗaɗe akan kowane samfuranmu ***

Musanya/s

Lokaci-lokaci, House Of JDFK bisa ga ra'ayin sa, na iya musanya samfura ko sassan samfur a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗa: 

 • Dole ne a yi aikace-aikacen a cikin kwanaki 7 bayan karɓar samfurin (s). 

 • Duk wani buƙatar musayar bayan kwanaki 7 ba za a karɓa ba. 

 • Ba za mu karɓi duk wani kayan ciniki da aka yi amfani da shi ko canza (bushe, tsefe, tsince, mai launi, yanke, wanke ko gwada) ta kowace hanya ko samfuran da aka cire daga haɗin kebul ɗin.  Dangane da Dokar Kiwon Lafiya da Tsaro ba za ku iya dawo da gashin ɗan adam ko kayan kwalliya waɗanda aka yi amfani da su ba. Wannan ya haɗa da cire gashi daga dam ɗin, buɗewa da ƙoƙarin rufe kayan shafa Muna bin ƙaƙƙarfan manufofi game da dawowar kayan kwalliya, matsalolin tsabta da doka. Da fatan za a dawo da duk wani abu da aka saya a ainihin yanayinsa da yanayin sake siyarwa.

 • Don aiwatar da musayar, za a mayar da samfurin da ake so akan kuɗin ku. Muna ba da shawarar ka aika ta hanyar dillali wanda ke ba da bayanan bin diddigi da tabbatar da isarwa tunda ba za mu ɗauki alhakin fakitin da suka ɓace ba. Da zarar an karɓi samfurin ku, za a bincika sosai. Idan samfurin ba a yi amfani da shi ba, a yanayinsa na asali za mu musanya samfurin zuwa wani abu na daidai ko mafi girma. 

 • Lura, abokan ciniki za a buƙaci su rufe bambance-bambancen idan an yi musayar su don ƙima mafi girma da kuma farashin jigilar kaya.

 • Da fatan za a shawarce ku, ana aikawa da abubuwan da aka musanya a cikin kwanaki 1-3 na aiki bayan an karɓi kuɗin jigilar kaya.  

 

Maye gurbin

Idan kuna jin kun sami samfur mara lahani, muna son ji daga gare ku! 

Muna ɗaukar duk ra'ayoyin da mahimmanci kuma don mu cikakken bincika ƙarar ku za mu buƙaci ganin samfurin gaba ɗaya don tabbatar da abin da ke damunku saboda suna iya kasancewa ga dalilai daban-daban. 

Dole ne ku tuntube mu a cikin kwanaki bakwai (7) kwanakin kalanda bayan karɓar kayan ciniki. 

Wakilin sabis na abokin ciniki zai ba abokin ciniki umarni don dawo da duk samfuran da ake tambaya domin mu sami cikakken bincika abubuwan da ke damun ku. 

Lura cewa ba a yarda da hotuna a gare mu don gudanar da bincike don haka za su buƙaci samfurin gaba ɗaya.

Abokan ciniki za su dauki nauyin biyan kuɗin da ke hade da mayar da abu zuwa kantin sayar da House Of JDFK. Idan an tabbatar da cewa samfurin yana da lahani ta wata hanya, House Of JDFK zai dawo ko maye gurbin abun.

Da zarar mun karɓi samfurin, za a ƙaddamar da bincike nan da nan kuma za mu dawo gare ku tare da kimantawarmu a cikin kwanakin aiki 5.

Adireshin Maidowa:

Farashin JDFK 

Kemp House, 

Hanyar birni 152 - 160,

London 

Saukewa: EC1V2NX

Jinkirin jigilar kaya

Don jin daɗin ku yana da kyau koyaushe kada ku jira har sai lokacin ƙarshe don sanya odar ku.

Idan kuna da ranar ƙarshe, alƙawarin gashi ko wani haɗin gwiwa, yana da kyau koyaushe don yin oda mai nisa a gaba don ba da damar jinkirin da ba a zata ba. 

Za mu ba ku ƙimar isarwa lokacin da kuka ba da odar ku dangane da bayanan da aka karɓa daga ma'ajin mu a madadin saƙon Royal. 

Ba mu da alhakin jinkirin jigilar kayayyaki saboda ƙarin yanayi, hutu, bala'o'i, ko jinkirin dillalai. 

Da fatan za a tuna hutu ba a ƙidaya su azaman ranar kasuwanci kuma yakamata a yi la'akari da shi lokacin ƙididdige lokutan jigilar kaya. 

Muna ba da amanar Royal Mail don isar da kunshin ku akan lokaci. Idan kunshin ku ya yi jinkiri, ba za mu bayar da biyan kuɗin jigilar kaya ba.

 

Rukunin Rasa / Jinkirta

Ana aika duk fakiti a cikin Burtaniya ta hanyar Royal Mail kuma ana aika fakitin da aka aika zuwa ketare ta DHL. Farashin JDFK  ba shi da alhakin duk wani fakitin da ya ɓace ko jinkirta saboda sakaci na masu jigilar kaya da muke amfani da su. A cikin kowane yanayi da ba kasafai ba cewa kunshin ya ɓace ko ya ɓace, kuna buƙatar jira na kwanaki 30 kafin mu iya yin da'awar ga kamfanonin jigilar kaya. Sai kawai lokacin da aka ƙaddamar da da'awar, za a iya mayar da cikakken kuɗin ku ko aika wani fakiti zuwa gare ku.

 

Ba a yi nasarar Isarwa / Ƙimar jigilar kayayyaki / Adireshin jigilar kaya ba daidai ba

Bayanan adireshin da bai cika ba ko kuskure shine babban dalilin jinkirin jigilar kaya. Duba bayanin adireshin akan odar ku. Tabbatar cewa kun haɗa DUK bayanan (adireshi, lambobi, da sauransu) da ake buƙata don sadar da kunshin ku. Za a aika odar ku ta Royal Mail zuwa adireshin da kuka bayar. Yana da matukar mahimmanci ka bamu mafi daidaito kuma cikakke bayanai mai yuwuwa. Da fatan za a kula - idan kunshin ku ya sanya hannu ga wani ba kai ba a adireshin ku, ba za mu ɗauki alhakinmu ba saboda aikinmu shine isar da adireshin ku. BABU KUDI DA ZA A BAYAR DON KAYAN DA AKA KI KO WANDA AKA YASHE.

Idan an dawo mana da kaya saboda mummunan adireshin za ku ɗauki alhakin ƙarin cajin jigilar kaya. BABU KUDI DA ZA A BAYAR DON KAYAN DA AKA KI KO WANDA AKA YASHE.

 

Kayayyakin Ƙasashen Duniya

Dole ne a share jigilar kayayyaki na kasa da kasa ta hanyar kwastan. Dokoki da bukatu don izinin kwastam sun bambanta daga ƙasa zuwa ƙasa. Alhakin abokin ciniki ne ya biya kowane ƙarin haraji, kudade ko ayyuka ko shirya kowane izini ko takarda na musamman wanda za'a iya buƙata. Ana aika da daftari tare da duk kaya. Wannan ita ce kawai daftarin aiki da za a aika tare da jigilar kaya.

 

Canje-canje na Siyasa

Gidan JDFK yana da haƙƙi bisa ga shawararmu don yin canje-canje ga farashi, manufofi da matakai. Da fatan za a duba wannan shafin lokaci-lokaci don canje-canje.

Hanyoyin Biyan Kuɗi

 • PayPal

 • bashi/bashi

PayPal ButtonPayPal Button
bottom of page